ศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
![]() |
นายเพชรโยธิน ราษฎร์เจริญ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพระสมุทรเจดีย์ มอบหมายให้นายณรงฤทธิ์ เพชรอยู่ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษาและฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ นำคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่ ระหว่างวันที่ ๒ – ๔ พฤษภคม ๒๕๖๗ ณ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม จังหวัดอุบลราชธานี #PRPSJD |